จะฮามั้ยเนี่ย

A: วันก่อนครับ
B: ทำไมครับ
A: เปิดตู้เย็นมา บรรลุธรรมเลยครับ
B: เกิดไรขึ้นน่ะ
A: เจอมะเขือเทศ

A: วันก่อนครับ

B: ทำไมครับ
A: เปิดตู้เย็นมา เขินนนนนนนนเลยครับ
B: เจอไรครับคราวนี้
A: เจอกล้วยหอม

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.... ฮาให้เยอะเลย สบายใจรึยังป้า :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 2
catandcat

เค้าไม่เข้าใจอ่ะ :em22:

ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...........แหม... หนูเอ๊ย...catandcat
คห.ข้างล่างครับ...มันเรื่องตลกนะ
เกิดเปิดตู้เย็นแล้วเจอมะเขือยาวจะไม่ขำเหรอ..หลาน ?
เก็ตยัง ? ถ้ายัง..ลุงจะให้ปอมซังมาอธิบายนะ

ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาดอง

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขำแล้วป้า :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 5
ชารีส

ชา: วันก่อนค่ะ

สิง: ทำไมครับ

ชา: เปิดตู้เย็นมา เสียวเลยค่ะ

สิง: เจอไรครับคราวนี้

ชา: เปล่า ไฟดูด :em13: :em12:

ความเห็นที่ 6
6potato9

:em13: :em15: :em13: :em15: :em13:

ความเห็นที่ 8
6potato9

มี 2 ท่อน จ้า :em30:

ความเห็นที่ 9
maewngow

สาวหมูบอกให้ป้าเตรียมไฮเนเก้นไว้หกลัง

และให้ไปรับที่สุวรรณภูมิ(มีนาคม)จะหอมแก้มป้า

สาวหมูบอก

ลุงเตรียมจอห์นนี่ วอล์กเกอร์ เรด รออยู่ที่กรูงเทพฯแล้ว

เมื่อถึงวันอาจเปลี่ยนเป็น แบล็ค สวิง หรือบลู (แล้วแต่อารมณ์)

ปล. คอมเม้นท์มโน

:em13: :em13: :em19: :em27:

ความเห็นที่ 10
สิงห์ยาดอง

อุณหภูมิเชียงรายตอนนี้ : 11.8 องศาเซลเซียส

ความชื้นสัมพัทธ์ : 95 %

ลักษณะอากาศ : มีเมฆมาก

พระอาทิตย์ตกเย็นวันนี้: 18:02 น.

*

หหนาวววววววววว :em19: :em19: :em19: :em19: