จะฮามั้ยเนี่ย

A: วันก่อนครับ
B: ทำไมครับ
A: เปิดตู้เย็นมา บรรลุธรรมเลยครับ
B: เกิดไรขึ้นน่ะ
A: เจอมะเขือเทศ

A: วันก่อนครับ

B: ทำไมครับ
A: เปิดตู้เย็นมา เขินนนนนนนนเลยครับ
B: เจอไรครับคราวนี้
A: เจอกล้วยหอม

ความเห็นที่ 1
เบส เบส
ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .... ฮาให้เยอะเลย สบายใจรึยังป้า
ความเห็นที่ 2
catandcat
เค้าไม่เข้าใจอ่ะ
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........แหม... หนูเอ๊ย...catandcat คห.ข้างล่างครับ...มันเรื่องตลกนะ เกิดเปิดตู้เย็นแล้วเจอมะเขือยาวจะไม่ขำเหรอ..หลาน ? เก็ตยัง ? ถ้ายัง..ลุงจะให้ปอมซังมาอธิบายนะ
ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาดอง
ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขำแล้วป้า
ความเห็นที่ 5
ชารีส
ชา: วันก่อนค่ะ สิง: ทำไมครับ ชา: เปิดตู้เย็นมา เสียวเลยค่ะ สิง: เจอไรครับคราวนี้ ชา: เปล่า ไฟดูด
ความเห็นที่ 6
6potato9
ความเห็นที่ 8
6potato9
มี 2 ท่อน จ้า
ความเห็นที่ 9
maewngow
สาวหมูบอกให้ป้าเตรียมไฮเนเก้นไว้หกลัง และให้ไปรับที่สุวรรณภูมิ(มีนาคม)จะหอมแก้มป้า สาวหมูบอก ลุงเตรียมจอห์นนี่ วอล์กเกอร์ เรด รออยู่ที่กรูงเทพฯแล้ว เมื่อถึงวันอาจเปลี่ยนเป็น แบล็ค สวิง หรือบลู (แล้วแต่อารมณ์) ปล. คอมเม้นท์มโน
ความเห็นที่ 10
สิงห์ยาดอง
อุณหภูมิเชียงรายตอนนี้ : 11.8 องศาเซลเซียส ความชื้นสัมพัทธ์ : 95 % ลักษณะอากาศ : มีเมฆมาก พระอาทิตย์ตกเย็นวันนี้: 18:02 น. * หหนาวววววววววว