เอิ่มมม ลุงป.6ระวังเงิบนะครับ

ผมเห็นลุงไปเม้นด่าเพจสัตว์ป่าสงวน ลุงต้องใช้วิจารณญาณในการดูให้ดีนะครับ

อันนั้นเขาสร้างเพจมาให้อีน้ำผึ้งกับไอ้สัสบังเบิด ที่ขับรถชนร้านสะเต๊ะน้องการ์ตูนแล้วไม่รับผิดชอบ ที่เป็นข่าวดัง

ลุงเข้าใจที่ผมพูดเปล่า

และมีเพจที่สร้างสำหรับทนายหมาธาตรีด้วยนะครับ 

ความเห็นที่ 1
จ.ใจเดียว

ลุงเขาอายุ 68 ปีแล้ว ไม่กลัวอะไร แม้แต่ความตายยังไม่กลัวเลย แค่นี้เรื่องเล็กๆๆ

ความเห็นที่ 2
ปอมซัง

ลุงป.6 68 แล้วเหรอ เคียวห่วยแล้วมั้งหรือแข็งอยู่ :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

............ลุงลืมไปแล้ว...ท้าว
และไม่สนใจด้วย...เม้นต์แล้วก็แล้วกันไป,ไหน..ลองยกมาให้ลุงดูได้มั๊ย...เห็นข่าวล่าสุดว่าเวบพันทิปรวบรวมเงินจากผู้หวังดีบริจาคช่วยค่ารักษาน้องการ์ตูนเธอล้านกว่าใช่มั๊ยท้าว....ในใจลุงเข้าข้างน้องการ์ตูนและคุณแม่ที่ขายสะเต๊กนะ...แต่เรื่องตื้นลึกหนาบางของเพจลุงไม่รู้เรื่องหรอก
อย่างคุณ จ. ใจเดียว คห.1 ว่านั่นแหละ
จะเงิบอีกสักครั้งก็ไม่สนใจแล้วครับ

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

ตั้งแต่ กฏหมายสัตว์ออกมาใหม่เนี่ยะ

รู้สึกสัตว์ทางวิชาชีพ มากันเย๊อะเลยเน๊อะ

เดี๋ยวหมอปลา เดี๋ยวทนายหมา :em01: