ชาติหน้าจะได้เสื้อMTHAIใช่ไหมครับ

เสื้อครับเสื้อ  ตกลงจะเอายังไงครับ ผมไปถามแม่บ้านหอพักแล้วก็ไม่เห็นมีของส่งมาเลย

ตกลงจะเอายังไงครับ  นี่มันผ่านมานานมากแล้วนะครับ 

ความเห็นที่ 1
chaychai

ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ ตอนนี้ สอบถามแล้ว ติดอยู่ที่ทีม ส่งของๆ ผมเอง จัดส่งแล้ว แต่ไปไม่ถึง แต่คิดว่าภายในสัปดาห์นี้ น่าจะได้แน่นอน

กราบขออภัยอย่างสูงลิ่ว
:em08:

ความเห็นที่ 2
สุดแสนล้านทรวง

จริงจังอะไรกับชีวิตมากมายนักล่ะ เทพตอร์

ของฟรี ได้ก็คือได้ ไม่ได้จะเป็นไรไป :em01:

ความเห็นที่ 3
dish123

ของผมด้วยครับ ยังไม่ได้เหมือนกัน

ความเห็นที่ 4
chaychai

ได้แน่นอนครับ

ช้าแต่ได้ชัวร์นะ นอกจากเสื้อแล้ว ผมมีอย่างอื่นให้ด้วยนะ อิอิ

ความเห็นที่ 6
ปอมซัง

ใครได้แล้ว ตั้งกระทู้มาดูหน่อย อยากเห็น :em15: :em15: :em15:

ความเห็นที่ 7
chaychai

ใส่มาโชว์ด้วยนะ