ความเห็นที่ 1
dish123
เออ มันก็จริงของลุงเขานะ คดีเด็ด ...
ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง
หมอบอก ต้องให้เมียลุงเซ็นต์รับรองด้วย เพราะฉะนั้นลุงต้องกลับไปเอาเมียมาก่อน
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........หมอบอกว่า ..ลุงต้องเอาเมียก่อนมาไม่ใช่เรอะ...หนาน ? ไม่ใช่ลุงต้องกลับไปเอาเมียมาก่อน เอ๊ะ....อะไรถูกแน่ครับ..จริงๆแล้วหมอพูดว่าไง ?
ความเห็นที่ 4
yoye2009
ลุง ป.6 ครับตอนลุงกลับมาหมอก็ถามว่า หมอ : ลุง กลับไปเอาเมียมาหรือยัง หมอ : กลับไปเอามาแล้วครับ หมอ :อ้าว ใหนละเมีย ทำไม่ไม่เห็น ลุง :อยู่บ้านครับ ก็หมอบอกให้ไปเอาเมีย ไม่ได้บอกว่าให้พาเมียมานี่ครับ หมอ :
ความเห็นที่ 5
สุดแสนล้านทรวง
ลุง ลุงไม่ต้องไปห้องตรวจโรคแล้วน่ะ หมอบอกให้ไปห้องไอซียูได้เลย กวนทีนแบบนี้เดี๋ยวบุรุษจัดให้ นั่งรอแป๊ปเดียวเองลุง เดี๋ยวหลับสบาย
ความเห็นที่ 6
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........@.4..yoye2009 ฮ่วย...บักหมอนี่แม่ะ...ฮ่าฮ่า ถ้าหมอบอกลุงสามสี่รอบลุงก็ตายแล้วเด้ออออ ธ่อ....หมดแรงสิวะ...ถามด้ายยยยยย แค่คิดก็เหนื่อยแล้ว .. ท่าว