เป็นผู้ชาย แต่กลัวหนูมากกว่ากลัวงูถือว่าแปลกไหมครับ

ตอนเด็กเคยถูกหนูงับที่นิ้วมือสะบัดเท่าไร หนูมันก็ไม่ยอมปล่อย วิ่งร้องไห้จ้าไปหาปู่ให้ช่วยเอามันออก เลยจำฝังใจมาแต่เด็กจนโต

แต่ถ้าเป็นงูผมกลับรู้สึกเฉยๆนะ ผมว่าน่ารักดีออก โดยเฉพาะงูจงอาง แต่ก็อันตรายมาก  แต่ถ้าถามว่าเจองูกับหนู  ผมก็วิ่งหนีหนูก่อนแล้วกัน  

ถามเฉยๆนะ อย่าดราม่า 

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

เห็น หนู งู เมีย ตีไรก่อน :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 2
yoye2009

ตอร์เอ๊ยไม่แปลกหรอก เพราะขนาดเรายังกลัวจิ้งโกร่งเลย(จิโป่ม)ตอนบวชมีคนใส่ในป่่นปลามาให้ฉัน อ๊วกแตกเลย

ความเห็นที่ 3
สิงห์ยาดอง

ไม่ใช่เรื่องแปลกที่คนเราจะกลัวโน่นกลัวนี่ แต่หนูกับงูนี่ผมไม่กล้ว มีแต่จะวิ่งเข้าใส่ ยำงูสิง อย่างความเห็นที่2ว่า นี่แหละสุดยอด ส่วนหนูพุก ถ้าได้สัก2-3ตัวนะ ห่อนึ่ง ก็สุดยอดเหมือนกัน :em01: :em01: :em01: