ถึง คุณธีหน้าโง่ คลับฟายเดย์

อ่านเรื่องราวของคุณธีแล้วเข้าใจนะครับ คือ คนเรายังเป็นมนุษย์ปถุชนอยู่ มีกิเลสตัณหาเป็นธรรมดา

ผมว่าถ้าคุณจะเลี้ยงผู้หญิงขนาดนั้น ผมว่าไปเลี้ยงนักศึกสาวเอ๊าะดีกว่าไหม ทุกวันนี้มีนักศึกษาต้องการหาค่าเทอมเยอะ  พูดตรงๆนะ ตอนนี้ผมก็เลี้ยงน้องนักศึกษาอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ได้ไปให้ตังค์เยอะเท่าคุณนะ เพราะผมไม่ได้รวย  ประมาณว่าให้ค่าขนมค่าข้าวมากกว่า

อีกอย่างก็ยังไม่เคยมีอะไรกับน้องเขาด้วย [แต่ยอมรับว่าเห็นหุ่นหน้าตาแล้วอยากมีอะไรด้วยอ่ะ] ที่ผมให้ตังค์เลี้ยงน้อง เพราะรู้จักน้องเขามานาน ตอนนี้เขาเดือดร้อน อีกอย่างเขาเป็นคนกตัญญูด้วย หาของขายหาเงินใช้เอง  แบบนี้น่ายกย่องช่วยเหลือ

แต่ถ้าจะให้ผมไปเลี้ยงให้ตังค์เป็นรายเดือนแบบคุณ ผมก็ไม่เอาด้วยหรอก   ไม่ชอบทำตัวเป็นเสี่ยเลี้ยงเด็กอ่ะ  ตกปลาด้วยเพชรย่อมได้ปลาที่กินแต่เพชรนะครับ

ผมไม่ได้ชี้โพรงกระรอกให้คุณหันไปเลี้ยงนักศึกษาสาวนะ  ชีวิตมันเป็นของคุณเองอ่ะ เดี๋ยวจะกลายเป็นคลับฟายเดย์นะครับ

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง
หอยนักศึกษามันฟิตครับ หลายคนเลยชอบ
ความเห็นที่ 2
yoye2009
ตอร์เอ้ย เธอคิดถูกแล้ว ที่เลี้ยงเด็กแบบพอเพียง การไปทุ่มเทมากเงินเราจะร่อยหรอ จะกินขนมจีนก็กินเป็นจานอย่าเหมาหาบกินสิ เผื่อเจ้าอื่นอาจจะอร่อยกว่าเจ้านี้
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...........มันก็มีทั้งแบบนายธี หน้าโง่และแบบท้าวตอร์ฯนั่นแหละครับ...แล้วแต่เราจะเลือกเอา...ที่สำคัญก็คืออย่าให้เขาหลอกเอาได้ก็แล้วกัน