ขอเชิญลุงป.6 คุณสุดแสนล้านทรวงและเพื่อนๆชาวMthaiร่วมงานฌาปนกิจ มีข้าวต้มให้ทานด้วยครับ

ตามนี้เลยครับ กำหนดการวันที่22 มีค.58 เวลา20.30น. นะครับ  

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

บอล อบต.แข่งกันเหรอ ไม่เสียเวลาเปิดดูหรอก เปลืองไฟ เล่นแบบกากๆ :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 4
เบส เบส

เอ่อ พูดถึงเป็ดเน่ากับผีกาก บาร์ซ่ามาจากไหนบักเยี่ยว... ฮาล่ะงื้ดกับคิงบ่ะเฮ้ยย :em12: :em12: :em12: :em12: :em18: :em18: :em18: :em18:

...เมสเซี่ ตอร์ไม้ นอหมา..... กระทู้เค้าไปพูดถึงตอนไหนกัน ทีมระดับโลก แต่คนเชียร์ระดับอนุบาล :em10:

ความเห็นที่ 5
yoye2009

ฮ่วย เสียบอลบ้อน้อท้าวตอร์ จังอยากสิเผาผี มันตายมาแต่นานแล้วเด้อ

ความเห็นที่ 6
เบส เบส

เป็ดทำอะไรก็อร่อย แต่เป็ดแดงมักจะเน่า มีกลิ่นตุๆ รสชาดเซ็งๆ ลีลาน่าเบื่อ เรียกคะแนนสงสารจากกองเชียร์ได้ดี อิอิ :em19: :em19:

ความเห็นที่ 7
เบส เบส

หลอด บอด เยี่ยว พวกแกงค์สามประสาน .... ทำเอากุมึน :em20: :em20: :em18: :em18: :em13: :em13: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 8
GanZaLord

สมมึง ปากเก่งไม่รู้อะไร แล้วไง แพ้ซะ สมว่ะ งานนี้ เอาเป็ดมาเผาดีกว่ามั้ย เอ๋อเอ้ย :em12: :em12: :em12: :em12: :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 9
เบส เบส

บอล อบต.ระดับหมู่บ้านยังดูสนุกกว่านี้เลย คุยไว้เยอะทั้งๆที่ฟอร์มก็ดาดๆ แถมติดกากด้วย คริ๊ๆๆๆๆ :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 10
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.................สรุปแล้วกินเป็ดคล่องคอดี
กระดูกมันต้มทำน้ำซุปซดตาม...ฮ่าฮ่า
ลุงไม่ใช่แฟนขาประจำแมนฯยูฯนะ...ท้าวตอร์ฯ
แต่เชียร์บอลพรรค์นี้ลุงชอบข้ามคนล้มครับ...ฮะฮ่า
ว่าไง...ท้าวฯ ? ..เห็นเงียบไป
หรือไม่มีอะไรจะพืด...นี่แหละที่โบราณเขาว่า...ไม่เห็นน้ำอย่าตัดกระบอก...ไม่เห็นกระรอกอย่าพึ่งโก่งหน้าไม้