น่าฉงฉาน!! หนูน้อยบอกลาปลาแสนรักครั้งสุดท้าย

เป็นคลิปน่ารักๆ ของเด็กน้อยวัยซน

ปลาของเขาตาย เลยบอกลาด้วยจุ๊บหลายที

แล้วคุณแม่ก็บอกให้เอาเจ้าปลาน้อย ลงชักโครกซะ

พอกดน้ำเสร็จ หนูน้อยก็ปล่อยโฮทันที

ไปดูความไร้เดียวสาแบบน่ารักของเจ้าตัวน้อยกัน

ที่มา Clip Xôn Xao

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............ตามประสาเด็กครับ
อายุขนาดนี้ผมยังเคยร้องไห้วิ่งตามหมาเลย
ตนซื้อลูกหมาของผมที่ปู่ขาย ไปถึงไหนแล้วก็ไม่รู้
เด็กขนาดนี้ยังเสียดายของรักของหวงอยู่มากครับ

ความเห็นที่ 2
zunnita

ฝากถึง mthai ระบบ ดูคลิปคุณ มันแปลกๆ นะ เลื่อนดูก็ไม่ได้ ให้เริ่มดูคลิปใหม่ตลอด โฆษณาแม่งอีก ห่วยวะสราดด