สุขสันต์วันสงกรานต์ รดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ในเว็บบอร์ดเอ็มไทย กันหน่อยครับ

เนื่องในวันสงกรานต์ ปี 2558 นี้ ทางเว็บเอ็มไทย ขออวยพรให้สมาชิก ในเว็บบอร์ดทุกคน รวมทั้ง ทุกคนในทุกๆ เซคชั่น จงมีแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง ตลอดปี 2558 นี้นะครับ

พร้อมกันนี้ได้ทำการ์ตูน สำหรับสมาชิกเก่าแก่ เพื่อให้ทุกท่านได้กล่าวคำอวยพร ในบอร์ดนี้ทุกๆ คนครับ

มีความสุข ปลอดภัยในช่วงสงกรานต์ กันทุกคน ซวดๆๆๆๆ

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

ขอให้ทีมงานเอ็มไทย และสมาชิกเอ็มไทย ทุกๆคน

เจริญก้าวหน้าทุกๆก้าว เดินทางปลอดภัยทุกๆเส้นทาง :em01:

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

ขอให้ทีมงานเอ็มไทย และสมาชิกเอ็มไทย ทุกๆคน

เจริญก้าวหน้าทุกๆก้าว เดินทางปลอดภัยทุกๆเส้นทาง :em01:

@@@ คห. 1 คิดเองไม่เป็นเหรอ ทำไมแค่คำอวยพรต้องลอกผมด้วย ฮึๆๆๆๆ @@@ :em09: :em09: :em09: :em12: :em12: :em12: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...................ขอบคุณเด้อ...คุณเฉไฉที่ยังคิดถึงลุง

ในวันสงกรานต์หรือปีใหม่ไทยปีนี้ ..ก็ขอให้ทีมงานเอ็มไทยทุกท่านและสมาชิกทั้งขาประจำ ขาจรของเอ็มไทย จงประสบแต่ความสุขความเจริญและก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นตลอดไปทุกคน...ความเจ็บอย่าให้ได้ ความไข้อย่าให้มี ...สุขภาพแข็งแรงดีทุกคนครับ

ความเห็นที่ 5
Armnoi คอยรัก

ร่ำรวยๆ ไม่เจ็บไม่จน ทุกๆท่านนะครับผม

:em21:

ความเห็นที่ 6
สิงห์ยาดอง

หวัดดี เพื่อนๆเก็บตกทุกท่านขอให้มีความสุขกันทุกๆท่านครับ :em19: :em19: :em19:

ความเห็นที่ 8
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..................ขอบคุณปี้หนานและอาร์มน้อย @ 5+6 และทุกท่านด้วยครับ ที่อุตส่าห์เข้ามาอวยพร
ขอให้พรนั้นกลับไปตอบสนองท่านยิ่งๆขึ้นไปครับ

ความเห็นที่ 9
มนุตม์

เอ็มไทยทุกท่าน เก็บตกทุกคน
สุขภาพแข็งแรง มีความสุขครับ

ความเห็นที่ 10
เบส เบส

:em07: :em07: :em07: :em07: :em07: มีความสุขทุกผู้ทุกคนเด้อหล่า :em10: :em10: