เห็นมาหลายคู่ล่ะ ไม่มีใครแพ้ชนะ มีแต่เบื่อกันไปเอง

เชิญไฝ้วกันต่อไป    
   ได้อะไร

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
.................แล้วไปครับ....มึงมันเลว นึกว่า ว่ากูเสียอีก...ฮ่าฮ่า...ที่แท้ว่ามึง (แหม....คุณสุดฯตั้งกระทู้ทีกะเทือนซางไปตามๆกันนะครับ)
ความเห็นที่ 2
yoye2009
กลัวตรีนครับ ถอยดีกว่า555555
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
...............เข้าใจครับ...มันเป็นอย่างที่คุณสุดฯว่านั่นแหละ...หน้าตาก็ยังไม่เคยเห็นกันเลย V V
ช่วงหลังๆผมก็ไม่ค่อยได้คอมเม้นต์กระทู้เท่าไร แต่พอมีตัวHEREมาก่อกวนบอร์ดMTHAI ผมจำเป็นต้องผดุงความยุติธรรมเพื่อความผาสุขของประชาชนพ่อแม่พี่น้องครับ ภารกิจผมคือ กำจัดไอ้หมาหลอดกับไอ้แก่หมาเหยี่ยวครับ
ไอ้แก่หมาเหยี่ยวเห็นมึงบอกว่าอยากเลียหิหมาเหรอครับ มาเลียหิหมาขี้เรื้อนแถวบ้านกูไหม กินขี้หมาด้วยนะครับไอ้แก่ เดี๋ยวโดนกูตบ