กลุ่มผู้ประท้วง เริ่มทำการปิดล้อม 7-11 ........ และเริ่มปะทะกันแล้วครับ

เครดิต   : ก็อปฯจาก Google

ความเห็นที่ 1
เบส เบส

คุณตาบอด ขอเว้นเรื่องสาระในห้องจิตตกมั่งได้ม่ะ

... ชอบบิีกจิ๋ว หรือชอบคอสตาริกาไปที่ การเมือง หรือ ท่องเที่ยวเด้อหล่า :em13: :em13: :em13: :em13:

... เครียดมากเด๋วส่งถั่วให้เลย 1 เม็ด :em12: :em12: :em12:

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

อ่านดูให้ดี ตีความให้ถ่องแท้ ไม่ใช่ว่ามีสาระไม่ได้ แค่ยกเว้นหน่อยได้ม่ะ ง่าวแต้บ่ะเฮ้ย :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
ตกสำรวจ

ถึงคุณบอด

เขาคุยเรื่อง 7-11 คุณประสาทหลอนไปคุยเรื่องบิ็คจิ๋ว ..... หัดมีมารยาท
ในการสนทนาบ้างซีครับ ......!

อีกอย่าง ....... ผมโค ตรเบื่อเรื่องการเมือง เลยหนีมาสิงสถิตอยู่ในห้องนี้
เพราะฉะนั้นอย่ามาตามหลอกหลอนผมดีกว่า ทางใคร/ทางมัน

แต่ถ้าคุณยังจะจองเวรผมให้ได้ ก็ไปตั้งกระทู้มา ...... ส่วนกระทู้นี้ผมจะคุย
เรื่อง 7 - 11 ไม่มีอารมณ์คุยเรื่องบิ็คจิ๋ว

เข้าใจตรงดันน่ะบอด ...... อย่าเล่ารื้อ ให้รำคาญใจ

ความเห็นที่ 4
เบส เบส

หน้าตัวเมียมากไอพีหมาเยี่ยว พ่อเมิงชักว่าวใสหิหมาด้มึงออกมานี่น่ะเยี่ยวแตก

,,,, หน้าตัวเมีย ลูกหมาโดนน้ำว่าว คริ๊กๆๆๆๆๆ :em13: :em13: :em13:

,,, ว่าแต่แม่มึงพันธื์ผสม หรือ ขี้เรื้อนหว๊ะ :em19: :em19: :em19:

ความเห็นที่ 5
สิงห์ยาดอง

พี่บอดแสดงวิสัยทัศน์เรื่องอื่นบ้างสิครับ ไม่ใช่ตื่นเช้ามาก็บิ๊กจิ๋ว เลย เอาเรื่องอื่นบ้างครับ :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 6
ตกสำรวจ

สวัสดีครับ พี่ป.4 / เฮียสิงห์ฯ / เฮียเบส & เฮียบอดฯ

7 บางร้าน มันบุกเข้าไปนอนตากแอร์เลยนาครับ ..... เคยมีคนเล่าให้ฟังว่า
ร้าน 7 แถวมีนบุรี ...... แม่มไปคลอดลูกข้างตู้เย็น

ความเห็นที่ 7
เบส เบส

หวัดดีลูกเพ่ตกสำรวจ หมาไปคลอดลูกใน 7-11 เลยเหรอคับ

... พนักงานไม่ถามรับขนมจีบ ซาลาเปาเพิ่มเหรอ :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 8
ตกสำรวจ

ไดยินมาอย่างนั้นจริงๆ เฮียเบส ....... ไม่แน่นาเว้ย ในอนาคตถ้าหมาตาย
อาจฝังไว้หลังร้าน (ให้วิญญาณ ช่วยเฝ้าร้าน)

ความเห็นที่ 9
สุดแสนล้านทรวง

ต่างประเทศ เทศบาลเมืองถือเป็นเรื่องใหญ่โตมาก ต้องถูกจับเข้าศูนย์รอเจ้าของมารับและปรับเงิน หรือรอเจ้าของใหม่มารับไปเลี้ยง ถ้าไมมีเจ้าของจะถูก่ทำหมัน เจ็บป่วยตายคาศูนย์นั่นแหละ

ปัญหาปวดตับ ของเทศบาลทุกจังหวัดในไทย จับไปเข้าศูนย์ก็ว่าทารุณ ปล่อยให้มีจิตใจเมตตาส่งออกไปนอกก็หาว่าโหดร้าย แต่คนที่ว่า ไม่ออกมารับอะไรเลย นอกจากนั่งหลังคีย์บอด กินหมูย่าง แล้วสงสารสัตว์ :em18: :em18: :em17: