ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง

เกมส์โชว์บอก คุณมีตัวเลือก

แต่ผมไม่ใช้ตัวเลือก ผมไม่เลือก ผมไม่อาวๆๆๆๆๆ :em12: :em12: :em12:

สวัสดีครับมาเฟียอิสาน :em07: :em01:

ความเห็นที่ 2
เหยี่ยว ถลาลม

เนี่ยะ เห็นความกระหือรือ อยากตอบของมันรึยาง ? อิอิ..
V
V
V
.
อืม มาเฟียอีสาน มาเฟียเรื่องอะไรครับ . ซ่อง บ่อน ยาเสพติด.. อะไร .? อิอิ..

ความเห็นที่ 3

อะไรค้องเธอ.. ก็ถูกแล้วนี่.. เฮ้อ แล้วแต่จะคิด วุ๊ย อิอิ.. ไปดีกว่า เสียวตรูด กลัว ไอ่แก่หมาสุด มันไปอัดรูตรูด ไอ้ยามเทพตอ 555 :em12: :em13:

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

................แม่นแล่วหล่า...ซุมื่อนี่มันเป็นจั่งซี่หละ...ฮ่าฮ่า...โลกมันกลับกันแล่ว

ความเห็นที่ 5

หวัดดีลึง เอ๊ย ลุงของหลานๆ หลายๆคน ...

ตอนแรกผมกะว่าจะคุยเล่น พอคุยไปมา เจอเรื่องจริง ..
..
ผีไม่มีในโลก อิอิ.
. .
แต่นี้ผมก้อแหลพอแระครับลุง :em13:
V
V
V

ความเห็นที่ 6
6potato9

หวัดดีจ้า ญาติโยม ทุกท่าน :em07: :em07: :em07:

ความเห็นที่ 8
yoye2009

อย่าไปหัวเราะ นี่แหละของจริงครับ :em01: :em01: :em01: :em01: :em01:

ความเห็นที่ 9
สุดแสนล้านทรวง

ไอ้เหยี่ยวโรคจิต กักขฬะสวะถ่ อยสถุน คอมเม้นโสโครก

กระทู้นี้ลงมานานแล้ว กูจะตอบเวลาไหนมันเรื่องของกู และของทุกๆคน

ยังไงกูก็ไม่อวด โรคจิตกักขฬะสวะถ่ อยสถุน คอมเม้นโสโครก หลายๆรอบแบบมึงหรอก :em19: :em19: :em19:

ความเห็นที่ 10
6potato9

คุณสุด ด่าคล่องแล้วนะช่วงนี้ อิ อิ
มีคนมาให้ลับฝีปากทุกวันเน๊าะ :em15: :em15: :em15: