บรรณาธิการบริหารสำนักพิมพ์แซลมอนเป็นศิษย์เก่าม.หอการค้าไทยด้วยนะ

คุณ ณัฐชนน มหาอิทธิดล บรรณาธิการบริหาร สำนักพิมพ์แซลมอน เป็นศิษย์เก่าคณะนิเทศศาสตร์ของทางมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และวันนี้ก็ได้ประสบความสำเร็จอย่างที่เป็นอยู่ โดยการต่อยอดการเรียนในมหาวิทยาลัยไปสู่อาชีพได้เป็นอย่างดี และใครที่อยากเป็นนักธุรกิจที่มีหัวการค้าอย่างคุณ ณัฐชนน มหาอิทธิดล เราขอแนะนำให้คุณเข้าเรียนที่ ม.หอการค้าไทยเลยค่ะ

ความเห็นที่ 1
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.....................เหรอครับ...เพิ่งรู้นะเนี่ย
ว่าใครอยากมีอนาคตสดใสต้องเรียนที่ ม.หอการค้าเท่านั้น...ฮ่าฮ่า