ก๋วยเตี๋ยวเรือได้น้อยไปกินก๋วยเตี๋ยวข้อยดีกว่า

ขอแต้มแบบชิวๆเลียนแบบเพ่สิง

ความเห็นที่ 1
สิงห์ยาดอง
แค่ลูกชิ้นก็อิ่มไปสามวันแล้วมั้ง
ความเห็นที่ 2
สุดแสนล้านทรวง
ไม่ใช่ก๋วยเตี๋ยวเรือพาย แต่เป็นเรือสำราญยักษ์เดินสมุทร
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
....................ตายละวะ...โคตรลูกชิ้น เต็มชามพอดี (ที่อำเภอห้างฉัตร ลำปางมีอยู่เจ้านึงครับ แต่ลูกเล็กกว่านี้หน่อย เขาเรียกว่าร้านก๊วยเตี๋ยวลูกทุ่ง)
ความเห็นที่ 4
สิงห์ยาดอง
ที่เจียงฮายก็มี แต่ไม่ขนาดนี้ นี่มันอภิมหาอมตะ โคตรพ่อโคตรแม่ลูกชิ้นนิรันดิ็กาล
ความเห็นที่ 5
kokocun
วันก่อนก๋วยเตียวจานละร้อย เเนื้อก็สุก ๆ ดิบ ๆ ก
ความเห็นที่ 6
ตกสำรวจ
ถ้าสั่งเป็นเกาเหลา ....... ก็ขาดทุนซีครับ ไม่มีที่ว่างให้ใส่ลูกชิ้นเพิ่ม
ความเห็นที่ 7
สิงห์ยาดอง
ถ้าสั่งเป็นเกาเหลาก็ต้องกาละมมัง แล้วครับ
ความเห็นที่ 8
เบส เบส
ลูกชิ้นยักษ์ สามชุกป่าว ... สั่งก๋วยเตี๋ยว2ชาม ลูกชิ้น 1 ลูก ... เฉพาะก๋วยเตี่ยวก็มีลูกชิ้นแบ่งมา 1 ใน 4 ... ห่อสิครับ ยืนยิ้มทำไมแม่ค้า ห่อสิ ยิ้มเยอะเย้ยว่ากินไม่หมดเหรอ
ความเห็นที่ 9
yoye2009
โว้ยันอยู่ที่ใหนหนอร้านนี้จะรีบไปอุดหนุน โหนี่มันโคะตะระ ลูกชิ้นแย้ว5555555