ช็อกแพร๊บบบบ - -” เมื่อแฟนบอกหน้าเธอเหมือนปูนแตกลายงาเลยนะ!

เหตุมันเกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อเช้านี้เลยค่ะ

ขณะที่กำลังนั่งกินข้าวเช้ากับคุณแฟน ไอ้เราก็ฟังนางเล่าเรื่องตลกแล้วหัวเราะแบบเต็มที่

พอเล่าจบปุ๊บ นางก็มาเลยจ้า เธอๆ รู้มั้ยว่าเมื่อกี้ที่หัวเราะอ่ะ ริ้วรอยตรงตายังกะปูนแตกลายงาเลย

ฟังแล้วก็สตั๊นท์ไป 10 วิ พร้อมกรีดร้องดังๆ อยู่ในใจ และคิดว่าจะต้องจัดการกับเจ้าริ้วรอยบนใบหน้าให้ได้ เอาให้สวย สดใส ดูเด็กจนแฟนอึ้งไปเลย!

ความเห็นที่ 1
mentals

เมื่อวานไปซื้อ Life Plankton ที่เคาน์เตอร์ไบโอเธิร์ม เลยแอบส่องหาของดูแลผิวตัวใหม่ ไปเจอกับ Blue Therapy Accelerated เข้า พนักงานแนะนำว่าซีรั่มตัวนี้ดีกว่าสูตรเดิมถึง 3 เท่า นี่กะว่าถ้าครีมที่ใช้อยู่หมดเมื่อไหร่จะลองใช้ดูเหมือนกัน

ความเห็นที่ 2
duckyyy

แนะนำ Blue Therapy Accelerated ของไบโอเธิร์มค่ะ ใช้แล้วชอบ ซึมไว สบายผิว รู้สึกหน้าตึงแน่นขึ้นค่ะ

ความเห็นที่ 3
eunni

แฟนเธอทำไมใจร้ายยย

ความเห็นที่ 4
mynamesumaru

แฟนจขกท.จะตรงไปไหน 555555