โอ้ยยย ลืมจ่ายบิล โดนดอกเบี้ยอีกแล้ว เสียค่าธรรมเนียมอีก มันใช่เรื่องมั้ย

ชีวิตพนง.ออฟฟิตไม่มีเวลา เศร้ามาก อยากระบาย

ความเห็นที่ 1
Roxy-BaBy

:em11: :em11: :em11: :em11: :em11:

ความเห็นที่ 2
KIRITO-ONLINE

เป็นเหมือนผมเลยครับ (นึกว่าจะเป็นคนเดียว) ฮ่าๆ
:em05:

ความเห็นที่ 3
MR.SOMCHAI S

ผมใช้ แอพนี้เหมือนกัน ใช้ได้!!

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

มีฟิวเจอร์บอร์ดไม๊ครับ หาซื้อมา เอาแบบที่เข้ากับห้องได้ดี มีไว้เตืือนแผนชีวิตและนัดหมายตัวเอง

หรือปฏิทินผนังแผ่นใหญ่ จดมันลงไปในแต่ละเดือนยันสิ้นปี หรือตั้งโต๊ะก็ได้ ถ้าอายก็มาร์คเป็นรหัสไป

เอาสมองไปจำอย่างอื่นดีกว่า :em01:

ความเห็นที่ 5
Lungporhok

..........ระบายมาเลยครับ
ที่นี่เป็นกระโถนท้องพระโรงอยู่แล้ว