สอบถามธนาคารที่ฟรีค่าธรรมเนียมค่า

เห็นโฆษณากันบ่อยๆว่าฟรีค่าธรรมเนียม ส่วนใหญ่นี่เค้าฟรีจริงรึเปล่า แล้วมีข้อจำกัดอะไรอย่างไรบ้างคะ ปกติไม่เคยใส่ใจเลย แต่คิดว่าถ้าเราทำธุรกรรมพวกนี้บ่อยๆก็เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ

ความเห็นที่ 1
noojen1990

ใช้ tmb all free อยู่ค่ะ ถอนเงินฟรีไม่จำกัดจำนวนครั้งค่ะ เช็คยอดก็ไม่เสียนะคะ

ความเห็นที่ 2
OJojee

คิดว่ามีนะฟรีอ่ะ แต่อาจจะมีจำกัดแบบกี่ครั้งอะไรแบบนี้

ความเห็นที่ 3
mymamai

ไม่เคยใส่ใจเรื่องพวกนี้ ขนาดหักไปยังไม่รู้เรื่องเลย 555+

ความเห็นที่ 5
นายไนล์

ของทีเอ็มบีเห็นมีธุรกรรมฟรีหลายอย่างนะ ลองศึกษาดู มีโปรแกรมคำนวณให้คำนวณกันดูด้วยน่ะ www.tmbbank.com/accounts/transactional/all-free/checker.html

ความเห็นที่ 6
PingJaaaa

ฟรีจริงสิไม่ฟรีจะมาโฆษณาได้ไง แต่เงื่อนไขก็ต้องดูกันดีๆด้วยนะจ๊ะ