รวมคำ อวยพรปีใหม่ 2559 จาก MThai Glitter คำคมเจ๋งๆ ปีนี้

ใกล้ถึงวันปีใหม่แล้ว วันนี้ มาดูคำคม คำอวยพร และกลิตเตอร์ รับปีใหม่ 2559 ที่จะถึงนี้กัน รวบรวมจากกลิตเตอร์ใน MThai ที่มีคนแชร์กันเยอะๆ นะครับ

รวม คำอวยพร คำคม รับปีใหม่ 2559

สวัสดีปีใหม่ ขอให้มีความสุข

ลาทีปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ด้วยใจเบิกบาน

ปีใหม่อะไรก็ขึ้นราคา แต่ค่าตัวน้องรับรองเหมือนเดิม

โสดข้ามปี อีกสักปีก็ไม่เป็นไร

ซานต้าจ้า ขอสามตัวตรงๆ

จับของขวัญปีใหม่ ได้แต่คุกกี้กับผ้าเช็ดตัว

เที่ยวปีใหม่ให้สนุก แต่ลืมไปว่าคนเยอะ

สุดท้าย ฝากให้กับคนทำงานด้านออนไลน์ คอมพิวเตอร์ และ Webmaster หยุดทำงานบ้างก็ได้นะครับ อิอิ 

ดูภาพคำคม กลิตเตอร์อื่นๆ ได้ที่นี่ http://glitter.mthai.com

มา อวยพรปีใหม่ 2559 กันเลยครับ

ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

ปีนี้เอ็มไทยแจกของขวัญปีใหม่ป่าวครับ อยากได้เสืื้อ

ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง

ปีนี้แจกตุ๊กตายางนะ ปอม :em13: :em13: :em13: :em13:
V
V
V
V
V

ความเห็นที่ 3
chaychai

เดี๋ยวแจ้งอีกทีนะครับ

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

เพ่สิงห์ อย่างนี้ก็เข้ามาแบบกระทันหัน โดยไม่ได้นัดหมายเลยน่ะ :em19: :em19:

ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............ไม่ต้องแจกตุ๊กตายางก็ได้ม้างงงง ปี้หนาน...ปอมเขาถนัดเรื่องเล่นว่าวอยู่แล้ว...ลมมีหรือไม่มีว่าวขึ้นทั้งวัน...ใช่เปล่าวะ ?