ยอมใจหนุ่มยืนง้อแฟนชูป้ายที่อนุสาวรีย์ชัยฯ

เฟสบุค @ป็อบ ชัยภูมิ ได้โพสต์ข้อความว่า 

#พี่เขายืนง้อแฟนอยู่อนุเสารีย์ชัยครับ กล้าหาญกล้าทำมาก สุดๆ ผมเดินผ่านเลยถ่ายมาให้ดู

พี่เขาชูป้ายเขียนข้อความว่า "..ผมขอโทษ ผมจะแก้ไข..ผมสัญญา" แฟนสาวก็ยอมใจอ่อนหน่อยนะให้โอกาสกันบ้างสงสารพี่เขาเหมือนกันตั้งใจง้อขนาดนี้ ยอมใจเลยครับ  

ที่มา : facebook ป็อบ ชัยภูมิ 

ความเห็นที่ 1
สุดแสนล้านทรวง
แค่คำพูดปากเป่า มึงแก้ไขตัวเองไม่ได้หรอก มึงต้องใช้เวลาพิสูจน์ตัวเองเท่านั้น จะนานแค่ไหนก็ต้องรอ