วาเลนไทน์ปีนี้ทำอะไรให้แฟนกันมั่งครับ

วาเลนไทน์ปีนี้เพื่อนๆทำของขวัญอะไรให้หรือเซอไพรซ์แฟนกันมั่งครับ มาแชร์ความคิดเห็นกันครับ

เพราะผมไม่รู้จะทำอะไรให้แฟนดี จะไปกินข้าว ดูหนัง ซื้อดอกไม้ ซื้อช็อคโกแลต ล้างรูปใส่กรอบ ซื้อตุ๊กตา 

มันดูธรรมดาไปช่วยแนะนำแบบของทำเองแฮนเมดให้หน่อยครับ 

ใครยังไม่มีแฟนขอให้ได้แฟนวาเลนไทน์นี้นะครับ อิอิ 

เครดิตภาพ : เพจ สัตว์โลกอมตีน

ความเห็นที่ 1
soloyo

ทำให้
มันส์
และ
นาน
:em27:

ความเห็นที่ 3
สุดแสนล้านทรวง

ถ้าคุณเป็นคนให้พร่ำเพรื่ออยู่แล้ว การให้วันนี้ก็ไม่มีประโยชน์ ไปกินช้าวดูหนังดีกว่า :em01: