กระทู้เรียกแขก

สวัสดีครับผองเพื่อน  ไม่ขอเอ่ยนามนาครับ  เพราะกลัวจะตกหล่นใครไป ........ เชิญครับ 

มาเสวนาเรื่องสัพเพเหระ ......... ส่วนคนที่ไม่ได้รับเชิญก็เข้ามาได้  ถ้าไม่กลัวจนขี้แตก/ขี้แตน

โดยเฉพาะ   " ไอ้หลอดฯ  หนวดจิ๋มควาย "

ความเห็นที่ 1
มนุตม์

หวัดดีคุณตก เชิญผมอ๊ะปร่าว
:em13:

ความเห็นที่ 2
สิงห์ยาดอง

หวัดดีตกสำรวจ หายไปนานเลยนะครับ ขอร่วมเสวนาด้วยคน เอ้า เฮียหลง ป้ามัน ชารีส หมูสนาม เทพตอร์ แลคตาซอย8 ลุงป6 มาเร้วววววววว ส่วนไอ้หลอด สงสัยจะไม่ว่าง ช่วงนี้ดำน้ำงมลูกกอล์ฟทำยอดให้เข้าเป้าอยู่ :em13: :em13: :em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
ตกสำรวจ

เชิญหมดหละครับ แต่ไม่กล้าระบุนาม กลัวตกหล่น
ตุ็ดหลอดฯด้วย ........ ว่าแต่ กล้าแพลมหางออกมา
หรือเปล่า ........?
คุณลุงฯ ........ เสาหลัก (อีกต้น) ยูหนายยยยยยย

ความเห็นที่ 4
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

................มาแล้วครับคุณตกสำรวจ...ฮ่าฮ่า
คราวนี้หายไปนานนะ...ลุงชักจะเบื่อเฟสแล้ว...ไม่รู้จะไปไหนก็กลับบ้านเก่าที่นี่ดีทึ่สุดครับ
อย่าหายไปนานนักครับ...คิดถึงว่ะ

ความเห็นที่ 5
ตกสำรวจ

ก็เปิดดูบ้างครับ แทบเป็นห้องร้างไปแล้ว
เลยอาสาเข้ามาปัดกวาด/เช็ดถู/ล้างส้วม
เสียอย่างครับ ....... สาวๆหายเมิดด ไม่มีดอกไม้
ประดับห้อง เหลือแต่ขวดเหล้า(เปล่าๆ)
กับกองขี้ของเด็กงมลูกก็อฟ แม่เคทดี้หลุม 19

ความเห็นที่ 6
สิงห์ยาดอง

ขาประจำเก่าๆหายไปเล่นเฟสกันหมด บางคนก็ไปอยู่พันทิพ :em19: :em19: :em19:

ความเห็นที่ 7
chaychai

สร้างกลุ่ม เก็บตก คุยกันหน่อยดีไหมครับ

ความเห็นที่ 9
ตกสำรวจ

k. chaychai ....... ส่ง mail ไปตามขามาหน่อย
ซีครับ ให้ครบวงรัมมี่ ....... คุณมี mail อยู่แล้ว
นี่ครับ

ความเห็นที่ 10
สิงห์ยาดอง

บอกว่า ห้องเก็บตกจัดงานคืนสู่เหย้า :em13: :em13: :em13: