ใครมีปัญหาการเปิด Prompt Pay กับการเลือกธนาคารบ้าง?

ช่วงนี้ได้ยินเรื่อง Prompt Pay เยอะมากๆ คือนอกจากที่เราจำเป็นต้องเปิดทุกคนแล้ว เราจะเลือกสมัครกับธนาคารไหนดี

ความเห็นที่ 1
ultrachang

มีความลังเลแต่ไม่เรื่องตัวธนาคารนะ แต่เรื่องระบบการใช้งาน พร้อมเพย์มากกว่า

ความเห็นที่ 2
Gustino

เพื่อนเราบอกรอโปรดีดีของธนาคารก่อนค่อยสมัคร 555

ความเห็นที่ 3
nettycm

เราสมัครไว้นะ จนตอนนี้ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย ที่ลือกันว่าเงินหายอย่างนู้นอย่างนี้ก็ยังไม่หาย ทำธุรกรรมทางการเงินได้เหมือนเดิมทุกอย่าง

ความเห็นที่ 4
jariyajeab

สมัครได้ก็สมัครไว้เลยนะตอนนี้ยังสมัครฟรีแต่หลังเดือนตุลาไปแล้วไม่รู้ว่ามีค่าใช้จ่ายมั๊ย

ความเห็นที่ 5
nuttaya0oil

คุณ Gustino ครับ โปรโมชั่นที่เห็นว่าน่าสนใจก็ของ ธนชาต ลองอ่านดู http://goo.gl/wr6OK4

ความเห็นที่ 6
Better_snsd

มีบัญชีกับธนชาติเอาไว้จ่ายค่ารถอยู่แล้ว คงทำกับธนชาตแหล่ะ สะดวกดี

ความเห็นที่ 7
BLOOMMERRY

จำได้ว่าสมัครไปแล้วตอนกดเงินที่ ATM สมัครไปแบบงงๆ ยังไม่รู้เลยมันคืออะไร 55+

ความเห็นที่ 8
malaby

จริงๆหรอครับ จำเป็นต้องเปิด Prompt Pay ทุกคนด้วยหรอครับ แล้วถ้าไม่เปิดจะมีผลอะไรรึป่าวอะครับ

ความเห็นที่ 9
cocoyen

แม่เราก็บอกให้เราไปทำทุกวี่ทุกวันแม่กะจะฝากด้วย เราก็คิดอยู่หมือนกันว่าผูกพร้อมเพย์ก็ธนาคารไหนดี ขอเก็บข้อมูลด้วยคนนะคะ

ความเห็นที่ 10
nopphakow

กำลังคิดอยู่ว่าจะเปิดดีรึปาว5555(กลัวโดนตรวจสอบ)