ตอนนี้บริการเงินกู้ อะไรที่น่าสนใจบ้างครับ อยากได้ตัวที่ดอกเบี้ยไม่สูงมากครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

มีเรื่องจำเป็นต้องใช้เงินด่วนมากครับ คือที่บ้านมีปัญหาเรื่องรถของน้องชาย เลยต้องใช้เงินสดด่วนมากครับ เลยอยากรบกวนพี่ๆช่วยแนะนำ บริการเงินกู้ อะไรที่น่าสนใจบ้างครับ อยากได้ตัวที่ดอกเบี้ยไม่สูงมากครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

ความเห็นที่ 1
สิงโตเจ้าเล่ห์
ถ้าเน้นเร็วที่นึกออกมีซิตี้แบงก์นะ อันนี้นาทีเดียวทำออนไลน์รู้เรื่องพรุ่งนี้ได้เลย
ความเห็นที่ 2
Thedow9
จริงมันมีเงินคืนให้ 1% เนี้ยแหละค่ายอื่นไม่เคยเจอนะแบบนี้ www.citibank.co.th/cash ลองดูนะ
ความเห็นที่ 3
Ployzii9231
จริงอย่างหลายๆคนว่าค่ะ ซิตี้แบงก์ นี้แหละ มีผ่อน 48 เดือนด้วยดีงามมากมายค่า