้ถ้าจะฝากขาย "คุ้กกี้" พอจะมีใครรู้จักที่ดีดีให้ฝากขายบ้างไหมคะ?

อย่างเช่นร้านที่สวนจตุจักร หรือสยาม

หรืออย่างที่ว่าเซ็นทรัลเวิล์ดมีให้วางขายของ

พอดีอยากลองทำขายแต่ทำเลที่บ้านไม่เหมาะ

ก็เลยอยากทราบว่าพอจะมีใครทราบว่าที่ไหนเหมาะ

หรืออยากรับฝากขายหรือยังไงบ้างอ่ะคะ 

ความเห็นที่ 1
xmanonline
ถ้าขายแบบไฮโซเราไม่รู้อ่ะ แต่ถ้าขายแบบธรรมดาก็ ฝากเพื่อนไปขายที่ทำงาน ออกมาเดินขายตอนเช้าๆ
ความเห็นที่ 2
......
อยากลองทำขาย เลือกเซ็นทรัลเวิลด์เลยหรือ มือใหม่หัดทำแต่เล่นของสูงเลย อร่อยจริงๆๆๆนะ
ความเห็นที่ 3
สีกั๊วเฉียน
1. ร้านกาแฟ ตามริมถนน 2. เดิน ส่งตามออฟฟิศ 3. ตั้งหน้าบ้าน 4. ฝากคนรู้จักให้หิ้วไปทานเล่นที่ทำงาน แต่ไม่ควรให้บ่อยเพราะน่าจะเกรงใจเขา 5. ยืนขายตามชั้นล่างออฟฟิศช่วงเช้าก่อนทำงาน 6. ขายตามหน้า รร. เอาแค่นี้ก่อนลองดูครับ ผมมองว่าถ้าจะเอาไปฝากตามห้าง ถ้าของเราไม่มีชื่อ เขาคิดค่าฝากบานตะไทแน่ๆ...