อยากลองใช้สเปรย์ฉีดสิว อยากรู้ว่า ใช้แล้วสิวยุบเร็วกว่าแบบทามั้ย?

เห็นใน KONVY มีขายอยู่ ชื่อสเปรย์สิวระเบิดแบรนด์ old rock แปลกดีอ่ะ เราไม่เคยเห็นไง สเปรย์ที่เน้นเรื่องกำจัดสิวแบบจริงจัง เลยว่าจะสั่งมาลองดู แต่รีวิวน้อยเกิ๊น สงสัยเพิ่งออกมาขายมั้ง ถ้าเปรียบเทียบกับแบบทาๆทั่วไปแล้ว เพื่อนๆคิดว่า แบบไหนใช้แล้วสิวน่าจะยุบเร็วกว่ากันคะ? ใครใช้อยู่บ้างคะ

ความเห็นที่ 1
dukdik

เจลแต้มสิวบางตัวก็ไม่ยุบนะ ต้องอาศัยทาถี่ๆ แต่ตัวนี้คือ ฉีดได้ตลอด ไม่ทำให้ คสอ ลบด้วย เราชอบตัวนี้มากกว่า 

ความเห็นที่ 2
pinkreal

สเปรย์กำจัดสิว Old Rock ใช้ดีอยู่นะ เคยยืมเพื่อนใช้ฉีดทั้งวัน สิวยุบจริงๆอ่ะ

ความเห็นที่ 3
ต้นส้ม

เราใช้ทั้งสองแบบแต่ชอบแบบเป็นสเปรย์มากกว่า เพราะมันใช้สะดวก ใช้ได้ทั้งวันเลย 

ความเห็นที่ 4
วันวานที่ผ่านไป

ตอนเราซื้อขวดนี้มาใช้ก็ว่าไม่น่ารอด (แต่อยากลอง) พอใช้ไปใช้มา คือ สิวยุบจริง 55555 สิวอักเสบ สิวผด หายเกลี้ยงเลยอ่ะ นี่ก็ใช้ฉีดหลังแต่งหน้าได้ชิวมาก ชอบเลย

ความเห็นที่ 5
icezzii_zaz@hotmail.com

ชอบแบบสเปรย์ของ oldrock มากกว่าแบบทาปกตินะ เพราะฉีดทีเดียวได้ทั่วหน้าเลย ไม่ต้องมานั่งเสียเวลาทา

ใช้ก่อนแต่งหน้า เครื่องสำอางติดทนด้วยนะ คือดีย์~~~