อยากลดน้ำหนักเร็วๆ นอกจากออกกำลังกายกับควบคุมอาหาร มีวิธีไหนอีกคะ?

ออกกำลังกายกับคุมอาหารเราก็ทำอยู่นะคะ แต่มันเห็นผลช้าอ่ะค่ะ แล้วเราก็ค่อนข้างใจร้อน เพราะสิ้นปีนี้ต้องไปงานแต่งหลายที่กลัวใส่ชุดไม่สวย เลยอยากได้วิธีที่ทำให้น้ำหนักลดเร็วๆหน่อยค่ะ ขอวิธีที่เห็นผลแล้วก็ปลอดภัยด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ความเห็นที่ 1
oliviasri

กินอาหารเสริมลดน้ำหนักค่ะ แนะนำโอจิลินเพราะเรากินอยู่ กินมาสองกล่องล่ะ ไขมันหายเกลี้ยงเลย

ความเห็นที่ 3
plesong

จำกัดของที่กินเข้าไปค่ะ อย่างพวกที่เป็นไขมัน

หรือ ที่มีน้ำตาลสูงๆ พวกนี้ไขมันจะเยอะ แล้วก็พวกฟาสต์ฟู้ดค่ะ ไม่งั้นที่ลดน้ำหนักมาพังหมดแน่