แค่เป็นผู้ชายทาครีมทำไมต้องหาว่าผมเป็นเกย์ด้วย

บอกก่อนเลยครับว่าผมเป็นคนที่รักความสะอาดมาก แค่เวลาตัวเปียกเหงื่อนิดนึงก็ต้องกลับหอไปอาบน้ำแล้ว ในห้องทุกอย่างก็ต้องสะอาด แล้วก็ผมชอบดูแลตัวเองมาก ทาครีมทาโลชั่น เวลาเรียนก็จะพกโลชั่นซิตร้าขวดเล็กไปทาด้วย เพราะผิวจะแห้งแตก เพื่อนก็ชอบเอาไปพูดกันครับว่าผมเป็นเกย์ ใช้โลชั่นทาให้ผิวขาวขึ้นด้วย คือผมงงครับ แค่ผมทาครีมเป็นคนเจ้าสำอาง พ่อผมยังใช้โลชั่นซิตร้าเลย ผู้ชายก็ใช้ได้หนิครับ ทำไมต้องหาว่าเป็นเกย์กันด้วย

ความเห็นที่ 1
ฟ้า

แฟนเราก็เป็นนะ ทั้งครีมบำรุงทั้งโลชั่น ตัวไหนว่าดีแฟนก็ซื้อ ซิตร้าแฟนยังใช้เลย ผิวแฟนดีกว่าเราอีก

ความเห็นที่ 2
ผู้ชายชอบกินปลา

ผมไม่ชอบทาครีมเลย ใช้แล้วมันเหนอะหนะ ใส่กางเกงยีนส์แล้วมันติดขา แต่แฟนก็บังคับให้ทาครีม (ซื้อมาให้ใช้แล้ว) เพื่อนก็แซวว่านี่เพื่อนสาวหรือป่าวเนี่ยเวลามาบ้านแล้วเจอโลชั่น

ความเห็นที่ 3
boxilaza

คนส่วนใหญ่จะติดภาพผู้ชายเป็นคนลุยๆห้าวๆแมนๆมากกว่า เลยมองว่าจขกท.เป็นเกย์

ความเห็นที่ 4
bigloop

ผมก็เคยโดนนะ คนชอบทักหาว่าเป็นเกย์เพราะว่าเป็นคนเรียบร้อย ทาครีมบำรุง แต่ก็ไม่ได้เก็บมาใส่ใจอะไรมาก ก็เราไม่ได้เป็น