น้องกัสเด็กม.5 เด็กตี๋น่ารักเมืองขอนแก่น

ของฝากกระทู้น่ารักๆอีกหนึ่งกระทู้นะค้ะ

โฮ้ววววมายยยกอดเนส!!!!!! ไม่น่าเชื่อนะคะว่าน้องแค่ 16 อยู๋ ม.5 เองน่ารักเกินวัยมากๆ

วันนี้เราอยากมาแชร์ความ คิวท์ทึของน้องให้คนรู้ ว่าน้องกัสคนนี้คิ้วท์ทึสมกับที่เราเป็นท็อปแฟนของน้อง

วันนี้มีรูปนะค้ะ ไปดูหันเลย

ทานด้วยกันมั้ยครับ น่ารักสุด

หน้าคม ผมดำ ต้องตา หนุ่มขอนแก่นนั้นโก้จริงๆ

น้องบอกเปิดเทอมวันแรก น่ารักสุดๆ

โอปป้าที่ไหนเนี่ยยยย

โอ๊ยน่าร้ากก ยอมแล้ว

น่ารักมากโอ๊ย แม่จะเป็นลม ฮ่าๆ

สุดท้ายจะถือโอกาสนี้ปล่อยวาร์ปน้องเลยนะค้ะ

IG ggggustt

IG_fan ggggustt_fc

FB Gust koolada

ขอขอบคุณสำหรับคนที่ชื่นชมน้องนะค้ะ #ทีมบ้านกัส ๒อยู่ด้วยกันนานๆนะๆ

ขอขอบคุณรูปภาพจาก FB และ IG ค่า