กินวิตามินซีกับมะเขือเทศมา 3 เดือน ทำไมไม่เห็นขาวขึ้นบ้างเลย

เราอยากขาวขึ้นอะค่ะ ก็เลยกินมะเขือเทศกับวิตามินซีทุกวันเลย มีแต่คนบอกว่าดี เราก็จัดไปค่ะ กินมา 3 เดือนแล้วค่ะตอนนี้ ไร้การเปลี่ยนแปลงใดใด ถ้าจะมีก็มีนิดนึงค่ะคือผิวดูลื่นๆขึ้น แต่ความขาวนี่คือไม่มีเลย เราทำยังไงดีคะ อยากผิวขาวมาก จะไปสอยกลูต้ามาดีมั๊ย เราเห็นของกลูต้าเอ็มโรสอยู่ในนั้นมีมะเขือเทศเยอะด้วย เผื่อไม่ต้องกินน้ำมะเขือเทศ ทุกวันนี้ก็ยอมฝืนค่ะ มันดีมีประโยชน์นะคะแต่กลิ่นค่อนข้างแรงมาก