สาวๆแคร์กันมั้ยถ้าผู้ชายเอาแต่ชอบผู้หญิงผิวขาว???

ถึงเดี๋ยวนี้บ้านเราจะเปิดใจกับผิวแทนมากขึ้น แต่เราก็ยังเห็นว่าพวกผู้ชายมีค่านิยมชอบผู้หญิงผิวขาวอยู่นะ อยากรู้ว่าสาวๆคิดยังไงกันคะถ้าผู้ชายเอาแต่ชอบผู้หญิงแบบขาวๆ แล้วสาวๆชาวผิวแทนหล่ะแคร์มั้ย 

ความเห็นที่ 1
waysmile

ไม่เเคร์ค่ะ เราว่าผิวสีอะไรก็สวยค่ะ

ความเห็นที่ 2
dukdik

ถ้าเริ่ดก็เชิ่ดใส่จ้าโนสนโนแคร์ชั้นจะเป็นสาวผิวแทนสวยๆต่อไป ไม่ขาวแต่เนียนจ้าาา

ความเห็นที่ 3
undermore

แคร์นะ.. ถ้าเป็นคนที่เราชอบ

เพราะเราเคยชอบคนๆนึงพยายามทำทุกอย่างให้ผิวขาวจะได้สวยๆเอาชนะใจเขา ใช้เกลือ เอบอนเน่ ขัดผิว, ทาครีม pond's + โลชั่น citra พอกตัวทุกวันจนขาว

และเขาก็หันมามอง แต่ตอนนั้นก็ไม่ทันละล่ะ ชิ่งหนีไปมีแฟนก่อนละ 

และเราจะดึงเข้าดราม่าทำไมเนี่ย - -

ความเห็นที่ 4
Nforever

ไม่แคร์หรอกค่ะผู้ชายที่สนแต่คนผิวขาว ผิวไหนก็สวยได้ขอแค่เนียนๆดูไม่น่าเกลียดก็พอ

ความเห็นที่ 5
กอเอยกอไก่

จะขาวจะแทนเราไม่สนผช.นะ เราแคร์ตัวเองมากกว่าว่าตัวเองมั่นใจกับผิวแบบไหน 

อย่างเราเรามั่นใจกับผิวสองสีแต่ดูเนียนดูใสมากกว่าก็เลยต้องขยันมากกว่าคนอื่นเพราะพื้นฐานไม่ได้เป็นคนผิวเนียน ก็เลยต้องใช้ของทำสวยหลายอย่างอย่างเกลือขัดผิว Abonne โลชั่น Vasaline พยายามขัดพยายามโบกจนกว่าจะสวย สรุปผิวแบบไหนก็ไม่สำคัญจ้าแค่เรามั่นใจ (โอ้โหนางงามมากๆ)555