ยาลดน้ำหนักกับอาหารเสริมลดน้ำหนัก แบบไหนปลอดภัยกว่ากัน???

อยากลดน้ำหนักค่ะ แต่เราไม่มีเวลาไปออกกำลังกายแถมงานเรายังเป็นงานที่ต้องใช้แรงเยอะ ทำให้กินน้อยไม่ได้ เลยหวังพึ่งพวกยาลดน้ำหนัก อาหารเสริม ซึ่งเราไม่รู้ค่ะ ว่า สองตัวนี้กินแล้วต่างกันยังไง แล้วแบบไหนดีกว่ากัน? มีใครเคยกินแล้วได้ผลเป็นยังไงบ้างคะ จะยี่ห้อไหนก็ได้ เราอยากรู้น่ะค่ะ ว่า ได้ผลเป็นยังไง ควรกินดีมั้ย อะไรแบบนี้ ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ