รักษารอยสิวนอกจากทาครีมแล้ว มีอะไรที่ทำให้หายไวๆอีกบ้างคะ?

เพิ่งจะเริ่มทายารักษารอยดำรอยแดงจากสิวค่ะ หลังจากรักษาสิวจนหยุดขึ้นแล้ว เลยลองซื้อตัวนีมาใช้

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองค่ะ ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ดีมั้ย เพราะเห็นมันหลอดใหญ่เลยซื้อมาลองก่อน แต่ก็ยังอยากทราบเกี่ยวกับวิธีรักษารอยสิวอื่นๆเพิ่มเติมด้วยค่ะ เพราะอยากหน้าเนียนใสไวๆ ใครมีเคล็ดลับอะไรก็มาแชร์กันบ้างนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ความเห็นที่ 1
khushbu

ครีมเอลล่า ทาแล้วหายไวมากค่ะ นี่ใช้แบบเดี่ยวๆ ไม่ได้ใช้ร่วมกับอะไรเลย 2 เดือน รอยสิวเล็กๆจางลงหมดเลยค่ะ

ความเห็นที่ 2
airyoom

ใช้น้ำผึ้งมาส์กหน้าอาทิตย์ละสองสามครั้งร่วมกับการทายาไปด้วย รอยจะหายไวขึ้นค่ะ

ความเห็นที่ 3
gabby

เดี๋ยวจะลองทำตามนะคะ ขอบคุณค่าาาา