ผู้หญิงกินอาหารเสริมเยอะแบบนี้เป็นเรื่องปกติใช่มั๊ยครับ?

สงสัยนะครับ ผมไปห้องแฟนแล้วเจออาหารเสริมวางเรียงรายสวยงามเลยครับ คืออยากรู้ว่านี่เป็นปกติที่ผู้หญิงกินกันหรอครับ มันเยอะขนาดนี้เลยหรอ บางตัวเธอมีแบ่งมาให้ผมกินด้วยนะ เธอเห็นว่าผมเดินไปดูตรงนั้นแล้วคิดว่าสนใจมั้งครับ แล้วทุกตัวนี่กินไปมันเห็นผลทุกตัวหรอครับ

ความเห็นที่ 1
วันวานที่ผ่านไป

มันก็อาหารเสริมนั่นแหล่ะ เค้าอาจจะเสริมในสิ่งที่เค้าขาดอยู่ไง

ความเห็นที่ 2
จุ๊บแจง

เราก็กินนะ จะคล้ายกันอยู่บางตัว อย่างของ m-rose นี่ก็มีกิน มันก็เห็นผลนะ

ความเห็นที่ 3
undermore

จะว่าปกติก็ได้นะ ถ้าบางคนเป็นคนชอบดูแลตัวเองก็จะแบบนี้ล่ะ