พอจะมีกลูต้าตัวไหนที่กินแล้วผิวไม่หลอกบ้างมั๊ยคะ ช่วยแนะนำทีค่ะ

สารภาพตรงๆเลยว่าเราอยากผิวขาวค่ะ เพราะรู้สึกว่ามันได้รับโอกาสอะไรเยอะกว่า ไม่ว่าจะหน้าที่การงานหรือความรัก เราเลยหากลูต้ามากินค่ะ แต่ตัวที่เพื่อนเราแนะนำมาแต่ละตัวนี่คือลองกินแล้วขาวหลอกมากค่ะ กินเปปเดียวก็ต้องเลิกกิน แถมผิวไวต่อแดดอีก อยากได้กลูต้ายี่ห้ออื่นค่ะ ที่กินแล้วผิวไม่หลอก ตอนนี้มีดูๆของ Chame V-Fin , Gluta Frosta , Colly Pre Gluta ค่ะ เราจะกินตัวไหนดี ช่วยแนะนำทีค่ะ

ความเห็นที่ 1
pinkreal

เหมือนกันเลยค่ะ ตัวที่กินอยู่ตอนนี้ที่ขาวหลอกจริง ต้องหยุดกินเลยอ่ะ T_T

ความเห็นที่ 2
นักรบโดเรมอน

ลองกินวีฟินดูค่ะ เรากินตัวเก่าช่วยเรื่องขาวนะ เห็นว่าตัวใหม่มีช่วยเรื่องฟีโรโมนด้วย เจ๋งไปอีก

ความเห็นที่ 3
วันวานที่ผ่านไป

ส่วนตัวเราชอบของวีฟินนะ มันกินแล้วขาวแบบธรรมชาติอ่ะ ผิวก็ชุ่มชื้นขึ้น ไม่แห้งไม่แตกค่ะ

ความเห็นที่ 4
undermore

เราเคยกินของฟรอสต้าค่ะก็ขาวขึ้นนะ แต่ตอนนี้มาลองของ v-fin อยู่ มันมีเรื่องกลิ่นตัวหอมเลยลองดูอิอิ