แชร์ครับ วาเลนไทน์ที่ผ่านมาพาแฟนไปดินเนอร์ที่ไหนโรแมนติดสุดครับ?

ผมจองดินเนอร์บนเรือเจ้าพระยาปริ้นเซส พาแฟนล่องเรือเกือบ 2 ชม. อาหารดี ดนตรีดี และแฟนประทับใจมากครับ ซึ่งจริงๆไม่ได้ลงทุนอะไรแพงเลยแต่อาศัยความที่ตัวเองเป็นคนชอบสรรหาร้านอาหารดีๆ ก็ไปเจอผ่านเว็บดีล mbkgo พอดีครับ เลยทำให้ได้ส่วนลดเยอะ ทำให้ผมไม่ต้องจ่ายแพงแต่ก็ทำอะไรดีๆให้เธอได้ แฮปปีทั้งคู่ครับ แล้วคู่คุณล่ะครับ? วาเลนไทน์ที่ผ่านมา หวานแค่ไหน แชร์กันหน่อยครับ :)

ความเห็นที่ 1
sodiact

ของผมเป็นแฮนด์เมดครับ จริงๆอยากพาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัดเหมือนกัน แต่งบม่ายมี 55555

ความเห็นที่ 2
kakamthai

พาไปเที่ยวทะเลครับ แฟนผมชอบไปพักรีสอร์ทดีๆ ติดทะเล แต่ผมโดนไปไม่เยอะครับ เพราะใช้ส่วนลดของ Mbk Go โดยรวม พอใจทั้งผมและแฟนครับ

ความเห็นที่ 3
zkkaoof

ไม่ได้ไปไหนครับ แต่ซื้อคอร์สทำหน้าให้แฟน ซื้อผ่าน mbk go เหมือนกันครับ แฟนชอบมาก เพราะเธอก็ชอบทำอะไรแบบนี้อยู่แล้ว

ความเห็นที่ 4
vanhersing

ผมพากินครับ สายกินทั้งคู่ ฮ่าๆๆๆ ก็ตระเวนหาส่วนลดตามเว็บดีลแล้วพาไปกินเลยครับ