คนชอบกินบุฟเฟต์ทะเลเค้าหาโปรกันที่ไหนเหรอครับ?

เคยขับรถหาตามแหล่งแต่ก็ยังไม่โอเค ราคากับของยังแพงอยู่ ยังไม่สดไม่สมราคาเท่าที่ควร สำคัญคือ แฟนเรื่องมาก ชอบกินซีฟู้ดนะ แต่เวลานั่งตามร้านชอบเรื่องมาก เรื่องคน เรื่องอากาศร้อน เพราะร้านส่วนใหญ่เป็นแบบร้านเปิดบ้านๆ ผมเลยมาตั้งกระทู้ถาม อยากได้โปรบุฟเฟ่ต์ทะเลที่ราคาโอเค ของสด และบรรยากาศดีหน่อยครับ

ความเห็นที่ 1
doctorslam

ตามเว็บดีลครับ บุฟเฟ่ต์ซีฟู้ดทะเลเยอะและดีมาก

ความเห็นที่ 2
ต้นส้ม

www.mbkgo.com เคยจองให้เพื่อนผ่านเว็บนี้ เพื่อนบอกอาหารใช้ได้ ราคาก็ถูกเพราะมีส่วนลดเยอะ นี่ก็ว่าจะลองจองผ่านเว็บนี้เหมือนกันครับ