รู้สึกฮอร์โมนเริ่มปั่นป่วนมาก กินพวกอาหารเสริมช่วยร่างกายอีกแรงนึงจะดีมั้ยคะ

เมื่อช่วงพย.ปีที่แล้วเราไปฉีดยาคุมแบบ3เดือนมาค่ะ หลังจากนั้นคือรู้สึกเฟลมาก อารมเหวี่ยงสุด กลิ่นตัวนี่หึ่ง เครียดง่าย หน้ามัน สิวบุก ช่องคลอดก็แห้ง

ตอนนี้ยาคุมหมดฤทธิ์ไปแล้วแหละค่ะแต่เรารู้สึกยังรวนอยู่ ปจด.มาๆหายๆ จากคนหน้าดีๆรูขุมขนกระชับก็กลายเป็นหน้ามันถาวรไปเลย ตอนนี้รู้สึกไม่สดใสอย่างแรง

ก็พยายามกินส้มหรือฝรั่งแทบทุกวันเอาวิตCเข้าร่าง แต่จะดีมั้ยคะถ้ากินพวกอาหารเสริมช่วยปรับฮอร์โมนอีกแรง

พี่สาวที่ทำงานเค้าแนะนำตัวนี้อ่ะค่ะเพราะเค้ากินแล้วเห็นผลเรื่องปจด.