ในที่สุดความพยายามของเราก็เป็นผล ตกขาวหายเกลี้ยง น้องสาวหายเหม็นแล้ว

เป็นคนมีปัญหาเรื่องกลิ่นตัวน้องสาวมาตล๊อดตลอดเลยค่ะ ทั้งที่พยายามดูแลตัวเองอย่างดี หมอบอกให้เลิกสวนล้าง เลิกน้ำยาเฉพาะจุด แล้วก็ใช้ยาสอดแล้ว แต่เราก็ยังเป็นตกขาว+มีกลิ่นอยู่ดีอ่าา หรืออาจจะเป็นเพราะชอบกินของกลิ่นแรงๆด้วย หอยดอง มะม่วงดอง ปลาร้านี่ขาดไม่ได้เลย >< ก็พยายามหักห้ามใจให้น้อยลงแล้วค่ะแล้วก็กินอาหารเสริมของซาเลนซ่าช่วยปรับฮอร์โมนด้วย ผ่านไป1เดือนเต็มๆตอนนี้มิมีตกขาวกวนใจ กลิ่นน้องหมีก็หาย แถมได้หน้าอกตึงๆพ่วงมาด้วย

ความเห็นที่ 1
นักรบโดเรมอน

อันเดียวกันใช่มั้ยค่ะเนี่ย กินไป2กล่องใน2เดือน รู้สึกประจำเดือนมาตรงเวลาดีแฮะ จากที่ปวดหนักก็เหลือแค่หน่วงๆ

ความเห็นที่ 2
boxilaza

ขาดปลาร้าไม่ได้เหมือนกันเลยคะ น้องสาวค่อนข้างมีกลิ่นจนบางทีเพื่อนทำจมูกฟุตฟิต เดี๋ยวลองหามากินบ้างดีกว่า

ความเห็นที่ 3
กอเอยกอไก่

เคยกินอยู่ช่วงนึงเหมือนกันตัวเนี้ย ตกขาวหาย ประจำเดือนไหลลื่น หน้ามันน้อยลง แล้วก็รู้สึกมันไปช่วยระบบเผาพลาญด้วยนะ ถ่ายคล่องสบายพุงไปเยอะ เสียดายเหมือนกันที่ย้ายมาเรียนเมืองนอกเลยไม่ได้กินต่อ ตอนนี้สิวก็กลับมาบุกเหมือนเดิม

ความเห็นที่ 4
finbindai

ฮื่ออ อยากได้บ้างจังค่ะ นี่หนูงมใช้ยาสอดมาหลายรอบแล้ว เป็นๆหายๆอยู่นั้นแหละ