สบู่สมุนไพรในเซเว่นยี่ห้อไหนที่ใช้แล้วผิวขาวขึ้นจริงๆคะ

ขอคนที่เคยใช้จริงๆนะคะ เราเห็นในเซเว่นมีสบู่หลายยี่ห้อมาก เลยไม่รู้จะหยิบตัวไหนมาใช้ดีค่ะ เราขอที่ใช้แล้วผิวขาวขึ้นแบบไม่แห้งค่ะ ปกติเราเป็นคนผิวแห้งอยู่แล้ว ช่วยแนะนำทีนะคะ ที่มองๆตอนนี้มีของอิงอร ซิตร้า ไหมทอง ไรแบบนี้ค่ะ

ความเห็นที่ 1
Boom

ไหมทองนี่ไม่แน่ใจว่าแห้งหรือป่าว แต่ซิตร้ากับอิงอรใช้แล้วไม่แห้งค่ะ แต่ซิตร้าจะเห็นผลเรื่องขาวมากกว่านะคะ

ความเห็นที่ 2
จุ๊บแจง

เราใช้ของซิตร้าอยู่ค่ะ ส่วนตัวว่ามันดีทุกสูตรเลยนะ ถ้าให้ชอบสุดก็เป็นมะละกอค่ะ ผิวมันนุ่มเหมือนผิวเด็กดีค่ะ

ความเห็นที่ 3
การณ์

ถ้าเป็นพวกสมุนไพรผิวจะไม่ค่อยแห้งนะคะ ยกเว้นบางตัวที่ใช้แล้วมันกัดให้ผิวขาวเร็วอันนี้จะยิ่งทำให้แห้งเลยล่ะ

ความเห็นที่ 4
shylaann

นี่ก็ไปสอยของ citra มาค่ะ แต่ว่าไม่ใช่จากเซเว่นนะ ไปซื้อจากที่อื่นมาเค้าลดราคาพอดี แต่นางใช้แล้วขาวจริงค่ะ ไม่กี่อาทิตย์ก็ขาวแล้ว