ทำตากับหมอชลธิศไว้ใจได้มั้ยคะ?

เห็นรีวิวเยอะ ดาราทำเยอะ ทำมาแล้วก็สวยๆทุกคน แต่เราอยากมั่นใจว่า จ่ายเงินแล้วจะไม่เสียดาย ไม่จ่ายฟรี อยากได้งานดี ทำกับหมอคนนี้ไว้ใจเรื่อง ฝีมือ ได้ใช่มั้ยคะ? ใครเคยทำบ้าง

ความเห็นที่ 1
chutg

โหย หมอชลธิศดังมากอ่ะ เรื่องตาไม่ต้องห่วงเลย ที่นี่ขึ้นชื่อมาก

ความเห็นที่ 2
intuon

งานดีค่ะ น้องสาวเราไปทำตามา ส่วนเราไปทำจมูก แผลหายไว งานดี เรียบเนียนมากค่ะ แล้วมีแต่คนชมว่าสวยทุกคนเลย ตั้งแต่ไปทำมา

ความเห็นที่ 3
bamela

รีวิวเรื่อง ทำตา 2 ชั้นของที่นี่แน่นมาก ขนาดเราที่เป็นคนตาชั้นเดียว ไม่เคยมีความคิดที่อยากจะไปทำตาแต่พอเจอรีวิวหมอแล้วอยากทำเลย เพราะทำแล้วตาสวยมากเนียนด้วย

ความเห็นที่ 4
sophia

เพิ่งไปทำมาเมื่อปลายปีที่แล้วค่ะ บอกเลยว่า ไว้ใจได้ค่ะ จ่ายครั้งเดียวจบ ไม่มีแก้ เพราะหมอทำออกมาตาสวยมากแถมไม่ต้องพักฟื้นทำเสร็จกลับบ้านได้เลย ดีกว่าที่อื่นเยอะจริงๆค่ะ