เสื้อผ้ามือ 2 เค้าไปรับซื้อต่อกันทีไหนเหรอคะ?

ว่าจะเปิดท้ายรถขายเสื้อผ้ามือสองตามหอพักโรงงานที่มีคนงานเยอะๆอ่ะค่ะ เลยอยากได้แหล่งที่มีเสื้อผ้ามือสองขายเยอะๆ แต่เนื้อผ้าดี ไม่เก่า ไม่ขาด หรือมือหนึ่งก็ได้นะคะ แต่ขอราคาไม่หนีจากมือสองมาก เพราะเราตั้งใจขายไม่แพง ขอกำไรตัวละ 20-30บาทก็พอ

ความเห็นที่ 1
chaychai

ส่วนใหญ่รับแถวตลาดโรงเกลือนะ ไม่ก็แถวโบ๊เบ๊

ความเห็นที่ 2
นักรบโดเรมอน

ตามพัทยาตลาดกลางคืนอ่ะ แม่เพื่อนเราขายอยู่แต่ไม่ใช่มือสองนะ มือหนึ่ง คือ ไปซื้อของจากจีนแล้วเอามาขายต่ออ่ะค่ะ เพราะราคาถูก ไม่แพงเลย

ความเห็นที่ 3
ฟ้า

มือหนึ่งถูกๆลองดูของจากจีน ดูในพวกเว็บ Taobao , tmall สั่งผ่านชิปปิ้ง Vcanbuy เอามาขายต่อกำไรดีอยู่นะ

ความเห็นที่ 4
emguy

ผมซื้อมาจากเว็บวีแคนบายอ่ะครับ เป็นเสื้อยืดลายปกติเนี่ยแหละ แต่เนื้อผ้าดีนะ ราคาที่ซื้อมาก็ไม่แพงขนาดบวกค่าส่งเข้าไปแล้ว ก็ยังถูกกว่าที่ซื้อในไทยอยู่ดี