ทำไงให้ผิวใสถ่ายรูปกับทะเลแล้วออกมาสวยแบบแม่อั้มบ้างคะ ขอเคล็ดลับหน่อย

ไปถ่ายรูปกับวิวทีไรรู้สึกว่าผิวไม่สวยทุกทีเลยค่ะ มันจะออกกร้านๆ แล้วก็ดำอีก อยากถ่ายออกมาแล้วผิวเนียนสวยแบบนี้บ้างค่ะ มีเคล็ดลับมั๊ยคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อยากไปพักร้อนถ่ายรูปสวยๆบ้าง -////- ไม่ต้องสวยเท่านี้ก็ได้ค่ะ แต่ขอผิวใสๆเนียนๆ

ความเห็นที่ 1
chutg

ฟิตเตอร์ช่วยคุณได้แต่ไม่ทั้งหมด เพราะสำหรับเรามันแอบปลอมๆอ่ะ ผิวสวยจากตัวเราเองดีสุด กินน้ำเยอะๆค่ะ

ความเห็นที่ 2
noungpleng

เราชอบเอาเกลือ abonne มาผสมกับน้ำผึ้ง โยเกิร์ต คือผิวนุ่มเลยนะ ต้องทาโลชั่นที่ช่วยเรื่องผิวขาวด้วย กันแดดก็สำคัญจ้า

ความเห็นที่ 3
mabelmay

กินอาหารที่มีประโยชน์นะ กินน้ำให้เยอะ ทาโลชั่น สปาผิว ขัดผิวบ้าง

ความเห็นที่ 4
butri

ตัวเกลือเอบอนเน่นี่ช่วยได้นะ ขัดแล้วผิวจะใสๆเลยอ่า ผสมกล้วยมะขามก็เวิร์ค ขาวใสเลย หรือจะไปดูสูตรจากในเพจ abonne beauty ก็ได้