ใครเคยอยากเลิกกินยาคุมเพราะน้ำหนักขึ้นมั้ยคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ กินไดแอนมา 2 ปี นน.ขึ้นมา 5 โลอยากเลิกกินมากแต่ก็ไม่ได้เพราะกลัวท้องค่ะ

ความเห็นที่ 1
MoomaLang

เคยค่ะ เลิกกินแล้วให้แฟนใส่ถุงยางอย่างเดียว แต่น้ำหนักไม่ลดนะ ขึ้นแล้วขึ้นเลย 55555

ความเห็นที่ 2
วันวานที่ผ่านไป

เปลี่ยนยาคุมซิคะ เรากินของเมโลเดียแล้วไม่อ้วนนะ

ความเห็นที่ 3
การณ์

แนะนำให้กินเมโลเดียเพราะกินแล้วไม่บวมน้ำ เรากินมา 6 เดือนล่ะ น้ำหนักยังเท่าเดิม ไม่อ้วนแน่นอน

ความเห็นที่ 4
dukdik

เคยกินตัวอื่นแล้วอ้วนเหมือนกันแต่ตอนนี้กินเมโลเดียไม่อ้วนขึ้นเลย แถมยังสิวไม่ขึ้นเพิ่มด้วย