เงินเดือนออกอยากซื้อครีมให้คุณแม่ใช้ เลือกยี่ห้อไหนดีคะ

สวัสดีค่ะทุกคน เรามีเรื่องอยากจะรบกวนเพื่อนๆหน่อยค่ะ พอดีว่าเดือนนี้เป็นเดือนเกิดของคุณแม่ เราอยากจะซื้อครีมให้ท่านใช้ค่ะ เมื่อก่อนคุณแม่สวยมากเลยนะคะ แต่กาลเวลาเปลี่ยนไปใบหน้าก็เปลี่ยนตาม อาจจะเป็นเพราะว่าเครียดเรื่องงานที่ต้องหาเลี้ยงเราตอนนู้นด้วยค่ะ พอดีว่าคุณแม่เป็นซิงเกิ้ลมัมหน่ะค่ะ ^^ เราเลือกอยากซื้อของขวัญให้ เป็นของขวัญชิ้นแรกหลังจากทีเราเริ่มทำงานมีเงินเดือนเลยค่ะ ราคาก็อาจจะไม่ได้แพงมาก แต่ก็หลักพันอยู่เนอะ ที่เรามองก็มีเป็นพวก sulwasoo , sk-ll , lancome , dr.cink , origins พวกนี้โอเคมั้ยคะ