ถ้าซื้อครีมให้แฟนทาจะดูเป็นการบังคับไปหรือป่าวคะ

แฟนเราเค้าไม่ดูแลตัวเองเลยค่ะ แล้วยิ่งกลับมาจากสงกรานต์คือดำกร้านมากค่ะ ข้าจิเป็นลม

กันแดดไม่ทา ครีมไม่ใช้ นับวันหน้ายิ่งโทรมเลยค่ะ

เราก็เลยว่าจะซื้อครีมให้ใช้นิดๆหน่อยๆค่ะ เป็นพวกเซรั่มของdr.cink มาส์กโคลนl'oreal แล้วก็กันแดดแบบน้ำๆค่ะ เราคิดว่าผู้ชายน่าจะไม่ชอบอะไรที่เหนอะหนะ เลยจะซื้อประมาณนี้ให้ทา มันจะดูเป็นการบังคับไปหรือป่าวอ่ะคะ แต่เราหวังดีจริงๆนะ

ความเห็นที่ 1
suphawat.nick

ไม่ลองไม่รู้ครับ โดยปรกติแล้ว ถ่าผู้ชายไม่เจ้าสำอาง ไปไหนมาไหนแทบไม่ทาครีม (เหมือนกับผม) 555

ความเห็นที่ 2
dukdik

ซื้อให้แล้วก็อย่าไปซีเรียสค่ะ เค้าอาจจะหยิบมาใช้บ้างไม่ใช้บ้าง แต่ถ้าอยากให้ใช้ก็ทาให้เองเลยค่ะ เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จะไม่ทาครีมนะ

ความเห็นที่ 3
finbindai

ก็อย่าไปจี้มากสิค่ะ เราแค่บอกว่าเราซื้อมาให้แฟนก็ต้องเข้าใจกันแหละ เราให้ด้วยความหวังดี

ความเห็นที่ 4
pinkreal

เราซื้อมาให้แฟนเหมือนกัน แต่เราซื้อของดร.ซิงค์ตัวเดียวแฟนก็ใช้นะคะ นางใช้จนหมดขวดล่ะเนี่ย เราว่าจะซื้อเพิ่มมาสองขวดใช้เองกับให้แฟน

ความเห็นที่ 5
แก้วกล้า

แฟนเราก็ไม่ทาครีมค่ะ จนต้องทักเลยว่าหน้าโทรมแล้วนะ อะไรที่เคยซื้อมาให้นางหยิบมาใช้หมดค่ะ 55555 พวกไบโอเติร์ม dr.cink ใช้เกินครึ่งขวดแล้ว หยิบมาใช้ตลอดสงสัยจะกลัวโทรมจริงๆ 55555