ช่วงนี้ออมทรัพย์ดอกเบี้ยสูง ทยอยจ่ายดอกเบี้ยกันแล้ว มีใคร Happy กับความอดทนออมเงินบ้างครับ

ช่วงนี้ออมทรัพยฺดอกเบี้ยสูง ทยอยจ่ายดอกเบี้ยกันแล้ว มีใคร Happy กับความอดทนออมเงินบ้างครับ มาแชร์ความรู้สึกกัน และมาแชร์แบงค์ที่ตัวเองฝากเงินและ Happy กันด้วยครับเผื่อใครจะหาข้อมูลสำหรับเงินฝากต่อในปีถัดๆไป

ความเห็นที่ 1
KKversion

เฉยๆอ่ะ เพราะเราเปิดบัญชีออมทรัพบ์ ธรรมดา ฝากเป็นบัญชีร่วมกับแฟน ในบัญชีมีเกือบสองแสนได้ดอกเบี้ยไม่ถึง 500 เศร้าใจ 555555555

ความเห็นที่ 2
Ployzii9231

ดีงามค่า หายเหนื่อย นี้อดทน ฝากกับ ME Save มา ได้ดอกเบี้ยมา หมื่นหน่อย Happy มากๆ ได้เงินมาจ่ายค่าประกันรถพอดีเลย 

ความเห็นที่ 3
Drag-candy

ถามคห.2 ME Save คือ ME by TMB หรือเปล่าคะ ดอกเบี้ยเท่าไหร่ค่ะ