ใครเคยทำศัลยกรรมลดน่องที่ infinity clinicบ้างคะ ขอรีวิวสั้นๆที

เรากำลังตัดสินใจว่าจะไปทำน่องที่นี่นะคะ อยากอ่านรีวิวจากคนที่ไปจริงๆว่ามันเป็นยังไง ดีแย่ยังไง จะได้ช่วยประกอบการตัดสินใจของเราอีกทีนะคะ

ความเห็นที่ 1
ฟ้า

ทำขาครั้งแรกกับที่นี้ ว่าเราดีเลยค่ะ หมอปาล์มใจดีมาก ถามอะไรได้หมดให้คำปรึกษากับเราดีมาก ผู้ช่วยคนอื่นก็บริการดีมากๆ ดูแลกันตลอดการทำ ไม่รู้สึกว่ามันน่ากลัวเลย

ความเห็นที่ 2
boxilaza

นี่พึ่งไปทำคลินิกหมอปาล์มมาเพราะคนรีวิวเยอะมาก ดีกว่าที่คิดมากๆทั้งการรักษาดูแลและบริการ แล้วกระบวนการทำคือไวมากๆ ฉีดขาแค่ข้างละ10นาทีก็เสร็จแล้ว เดินกลับบ้านได้เลยไม่เจ็บไม่ต้องพักฟื้น สะดวกมาก

ความเห็นที่ 3
นักรบโดเรมอน

เราชอบที่ความไวของการทำนะคะ แบบไม่เสียเวลาเลย ทำเสร็จก็ไม่ปวดไม่มีปัญหาหรือผลข้างเคียงอะไรเลย ขายังเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือเล็กขึ้นเหมือนที่เคลมไว้ ประทับใจมาก

ความเห็นที่ 4
แก้วกล้า

เทคนิกของหมอปาล์มคือการทำให้น่องเล็กได้โดยไม่ต้องเสียเวลาผ่าตัด ไม่มีรอยแผลเพราะแค่ฉีดธรรมดาเท่านั้น เห็นผลนานกว่าไม่เหมือนกับฉีดโบท็อก ข้อเสียอย่างเดียวที่เราไม่ชอบคือต้องใส่ถุงน่องทุกวันหลังทำนี่แหละ ถุงน่องมันแน่นไปหน่อยอ่ะ 55555 แต่ต้องใส่ให้ขามันเข้ารูป