แหวนทองเบี้ยวเปลี่ยนที่ไหนได้คุณภาพดีสุด?

แหวนผมเบี้ยวครับ อยากไปทำให้มันกลับทรงเดิม แต่ว่าร้านที่ผมเคยซื้อเป็นร้านแถวบ้านที่ต่างจังหวัดซึ่งผมยุ่งมาสักพักแล้ว ไม่ได้กลับบ้านเลย เลยอยากจะหาร้านทองทำแหวนในกรุงเทพแทน มีร้านไหนที่ทองคุณภาพดี ไม่มีปัญหาเรื่องการทำทองจากร้านอื่นที่ไม่ใช่ร้านตัวเองบ้างครับ

ความเห็นที่ 1
finbindai

ลองไปทำที่ออโรร่าดูนะ เราเคยเอาสร้อยไปแก้ที่ร้านนี้ ราคาไม่แพง แล้วสร้อยก็ทำใหม่สวยมากค่ะ

ความเห็นที่ 2
dukdik

เราไปทำที่ออโรร่ามาค่ะ เสียเงินเพิ่มนิดหน่อยแต่ทำออกมาแล้วสวยเหมือนเดิม เคยเอาไปให้เขาตีราคาขาย ราคาก็ดีเชียวค่ะ