สิวอุดตันหัวดำทำไงดีครับ??

คือเราเป็นผู้ชายที่หน้ามันมาก รูขุมขนใหญ่อีก พยายามซับหน้ามันบ่อยๆ แต่ก็ยังไม่ยุบลงเลย

ใครมีวิธีดีๆที่เห็นผลชัวร์แนะนำบ้าง ถ้ามีครีมสำหรับผิวผู้ชายจะดีมากครับ

ความเห็นที่ 1
นางร้ายในละคร

ลองใช้ที่ล้างหน้าของ physiogel ดูก่อนมั้ยคะ? แล้วตามด้วยครีมของeucerinแบบของผู้ชาย จะเหมาะกับสภาพผิวของผู้ชายโดยเฉพาะ

ความเห็นที่ 3
Taylor

ยังดีนะคะที่เป็นหัวดำมันสามารถบีบออกได้ แล้วลองหาครีมที่ช่วยเรื่องพวกนี้ทาทิ้งไว้ก่อนนอน

อาจใช้เวลาไม่กี่สัปดาห์ก็หายแล้ว ดีเว่อร์

ความเห็นที่ 4
pukka1

ครีมผู้ชายมีเยอะแยะเลยค่ะ แต่เลือกให้ถูกกับผิวหน้าเรานะ ไม่งั้นสิวไม่ลดแถมยังจะขึ้นเพิ่มอีกอีกย่างตอนล้างหน้าก็ใช้สบู่แพรอทมังคุดล้างเอาจะเน้นเรื่องสิวโดยเฉพาะค่ะ แล้วก้รักษาความสะอาดด้วยนะคะอย่าแคะแกะเกา มือเรานี่แหละก็เป็นสาเหตุอีกอย่างนึงที่ทำให้เกิดสิว