เคยไหม?หมดเงินไปหลายหมื่นกับเรื่องสิวๆ

ที่ผ่านมาคือแม่เป็นคนพาไปรักษาหน้าตลอดๆ ตามคลินิกทั่วไปแถวบ้านนี้แหละ

แต่แบบมันก็ดีได้ไม่นานง่ะ รู้สึกเปลืองเงินมากๆ ถึงเป็นเงินแม่ก็เถอะ อยากช่วยแบ่งเบาภาระ

แต่สิวก็ขึ้นไม่พักเลยปวดกรุบ อักเสบแรง เพื่อนๆพี่ๆคนไหนมีครีม ยาสิวราคาถูก เห็นผลจริง แนะแนวน้องหน่อยงับบบ

ความเห็นที่ 1
dukdik

มันอาจจะอยู่ที่ฮอร์โมนด้วยก็ได้นะเตง แต่เราก็ต้องดูแลไว้ก่อนพวกยาแต้มสิวก็มีนะดีๆราคาไม่แพง

อย่างของ ซิทควิก คือได้เลยคุ้มเกินราคาใช้ได้นานด้วย แต่แต้มแค่หัวสิวนะ

ความเห็นที่ 2
dukdik

มันอาจจะอยู่ที่ฮอร์โมนด้วยก็ได้นะเตง แต่เราก็ต้องดูแลไว้ก่อนพวกยาแต้มสิวก็มีนะดีๆราคาไม่แพง

อย่างของ ซิทควิก คือได้เลยคุ้มเกินราคาใช้ได้นานด้วย แต่แต้มแค่หัวสิวนะ

ความเห็นที่ 3
boxilaza

ถ้าเคยรักษามาแล้วหลายตัว อยากให้ลองซิท ไม่รู้เคยลองยัง พี่ว่าดีมากใช้มาหลายล่ะ

ความเห็นที่ 4
วันวานที่ผ่านไป

นี่ก็ใช้ซิทอยู่ทั้ง ซิทควิก,ซิทอเวย์เลย รักษาสิวทั้งคู่แบบควิกเอาไว้แต้มหัว แบบอเวย์ทาได้ทั้งหน้าเลยจ้า

ความเห็นที่ 5
กอเอยกอไก่

เคยลองควินด้ายังค่ะ หรือไม่ก็แบรนด์ซิท เห็นผลจริงไม่ต้องรอนาน

ความเห็นที่ 6
iiloo

เคยไปรักษาคลีนิกเหมือนกันแต่ไม่หายเหมือนเขาจะเลี้ยงไข้ด้วยเพื่อนบอกมางั้น

แล้วก็ให้เราใช้สบู่แพรอทมังคุดล้างหน้าแทนทุกวัน ตอนแรกก็แค่จะลองๆล้างไปมาสิวแห้งลดลงค่ะ ได้ผลเรื่องสิวยอมใจแพรอทจริงๆ